சுமார் 31 கிலோ கிராம் கேரள கஞ்சாவை மாந்தாய் கடற்கரையில் கடற்படை மீட்டுள்ளது

2021 ஜனவரி 26 ஆம் திகதி மன்னார் மாந்தாய் பகுதியில் நடத்திய சிறப்பு நடவடிக்கையின் போது 31 கிலோகிராம் கேரள கஞ்சாவை கடற்படை பறிமுதல் செய்தது.

‍மன்னார் மாந்தாய் பகுதியில் வட மத்திய கடற்படை கட்டளையின் கடற்படையினர் நடத்திய சிறப்பு நடவடிக்கையின் போது, மாந்தாய் கடற்கரைக்கு அருகில் உள்ள முள் பகுதியில் கடத்தல்காரர்களினால் சாக்கில் மறைத்து வைக்கப்பட்டிருந்த 14 பொட்டலங்களில் சுமார் 31 கிலோகிராம் கேரள கஞ்சாவை பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.

கடற்படை கைப்பற்றிய கேரள கஞ்சாவின் தெரு மதிப்பு ரூ .11 மில்லியனுக்கும் அதிகமாக இருக்கும் என்று நம்பப்படுகிறது.

கோவ்ட் -19 பரவுவதைத் தடுக்க வழங்கப்பட்ட அனைத்து சுகாதார நடவடிக்கைகளையும் பின்பற்றி மேற்கொள்ளப்பட்ட, இந்த நடவடிக்கையில் மீட்கப்பட்ட கேரள கஞ்சா மேலதிக விசாரணைக்காக வங்காலை பொலிஸாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது. இதற்கிடையில், இந்த மோசடியில் ஈடுபட்ட சந்தேக நபர்களைத் தேடி தற்போது விசாரணைகள் நடந்து வருகின்றன.