200 கிலோ கிராம் ஹெராயின் மற்றும் ஐஸ் போதைப்பொருள் பறிமுதல் செய்ய கடற்படை உதவி

இன்று (2020 டிசம்பர் 06) மாரவில தொடுவாவ பகுதியில் நடத்தப்பட்ட ஒரு சிறப்பு நடவடிக்கையின் போது, கடத்தலில் ஈடுபட்ட சந்தேக நபர்களுடன் 100 கிலோகிராம் ஹெராயின் மற்றும் 100 கிலோகிராம் ஐஸ் போதைப்பொருள் (Crystal Methamphetamine) ஆகியவற்றைக் கைது செய்ய கடற்படை உதவியது.

மாரவில தொடுவாவ பகுதியில் இலங்கை கடற்படை, கலால் துறை மற்றும் பிற புலனாய்வு பிரிவினர் நடத்திய சிறப்பு நடவடிக்கையின் போது, 100 கிலோகிராம் ஹெராயின், 100 கிலோகிராம் ஐஸ் போதைப்பொருள் மற்றும் மோசடியில் ஈடுபட்ட நான்கு சந்தேக நபர்கள் மற்றும் சரக்குகளை விநியோகிக்க தயாராகி இருந்த நான்கு (04) வாகனங்களை கைது செய்ய கடற்படை உதவியது.

மேலும், நாட்டிலிருந்து போதைப்பொருட்களின் அச்சுறுத்தலை ஒழிக்க இதுபோன்ற நடவடிக்கைகளில் சட்ட அமலாக்க நிறுவனங்களுக்கு தொடர்ந்து உதவ கடற்படை தயாராக உள்ளது.