சட்டவிரோத போதைப்பொருட்களை கொண்ட 07 சந்தேக நபர்கள் கடற்படை உதவியுடன் கைது

2020 செப்டம்பர் 30 முதல் அக்டோபர் 06 வரையிலான காலகட்டத்தில் கடற்படை மற்றும் காவல்துறை வடமேற்கு, தெற்கு மற்றும் கிழக்கு கடற்படை கட்டளைகளில் சிறப்பு தேடுதல் நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டதுடன், 07 சந்தேக நபர்களை சட்டவிரோத போதைப்பொருட்களுடன் கைது செய்தனர்.

வடமேற்கு கடற்படை கட்டளையின் கடற்படையினர் புத்தலம் காவல்துறையுடன் ஒருங்கிணைந்து கரம்பே மற்றும் பாலவிய பகுதிகளில் நடத்தப்பட்ட தேடுதல் நடவடிக்கையின் போது, ​​ 80 மில்லிகிராம் ஐஸ் (கிரிஸ்டல் மெத்தாம்பேட்டமைன்) போதைப்பொருளுடன் ஒரு சந்தேக நபரையும், 01 கிராம் மற்றும் 300 மில்லிகிராம் ஹெராயின் கொண்ட மற்றொரு சந்தேக நபரையும் கைது செய்தது. தெற்கு கடற்படை கட்டளையின் கடற்படையினர் ஹம்பாந்தோட்டை பொலிஸ் ஊழல் தடுப்புப் பிரிவின் ஒத்துழைப்புடன் ஹம்பான்தோட்டை சுசிகம்மானையில் நடத்தப்பட்ட தேடுதல் நடவடிக்கையின் போது, ​​ 01 கிராம் மற்றும் 559 மில்லிகிராம் ஹெராயின் கொண்ட மூன்று சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். மேலும், கிழக்கு கடற்படை கட்டளையின் கடற்படையினர் முத்தூர் காவல்துறையுடன் ஒருங்கிணைந்து முத்தூர் பேருந்து நிலையம் அருகே நடத்தப்பட்ட மற்றொரு நடவடிக்கையின் போது 01 கிராம் ஹெராயின் கொண்ட ஒரு சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டார். இதற்கிடையில், கிழக்கு கடற்படை கட்டளையின் கடற்படையினர் கலவஞ்சிகுடி பொலிஸாருடன் ஒருங்கிணைந்து வாலச்சே​னை பகுதியில் நடத்தப்பட்ட சோதனை நடவடிக்கையின் போது 10 கிராம் கேரள கஞ்சா வைத்திருந்த ஒரு நபர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

இவ்வாரு கைது செய்யப்பட்ட சந்தேகநபர்கள், 21 முதல் 43 வயதுக்குட்பட்ட கரம்பே, பாலவிய, ஹம்பாந்தோட்டை, முத்தூர் மற்றும் வாலச்சே​னை பகுதிகளில் வசிப்பவர்கள் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர்.​ கைது செய்யப்பட்ட நபர்கள் போதைப் பொருட்களுடன் புத்தலம், ஹம்பாந்தோட்டை, முத்தூர் மற்றும் வாலச்சே​னை ஆகிய பொலிஸ் நிலையங்களில் ஒப்படைக்கப்பட்டனர்.