ரியர் அட்மிரல் மெரில் சுதர்ஷன கடற்படை சேவையிலிருந்து ஓய்வு பெற்றார்

35 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான தனது புகழ்பெற்ற கடற்படை சேவையிலிருந்து ரியர் அட்மிரல் மெரில் சுதர்ஷன இன்று (2021 மே 19) ஓய்வு பெற்றார்.

இன்று தனது 55 வது பிறந்த நாளைக் கொண்டாடும் ஓய்வுபெற்ற மூத்த அதிகாரிக்கு கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் நிஷாந்த உலுகேதென்ன உட்பட பணிப்பாளர்கள் தனது வாழ்த்துக்களைத் தெரிவித்தனர். அதன்பிறகு, அவருக்காக கடற்படைச் சம்பிரதாய முறைப்படி மரியாதை வழங்கப்பட்டதுடன் கடற்படை பாரம்பரியத்தின் படி சாலையின் இருபுறமும் உள்ள மூத்த மற்றும் இளைய கடற்படை வீரர்கள் அவருக்கு பிரியாடை செலுத்தினர்.

1986 ஆம் ஆண்டில் 14 வது கேடட் ஆட்சேர்ப்பின் கேடட் அதிகாரியாக கடற்படையில் சேர்ந்த ரியர் அட்மிரல் மெரில் சுதர்ஷன, தனது பதவிக் காலத்தில் பல்வேறு கப்பல்கள் மற்றும் நிறுவனங்களின் கட்டளை அதிகாரியாக பணியாற்றினார். கடற்படை இயக்குநர் நபர்கள், வெலிசர கடற்படை வளாகத்தில் விளையாட்டு இயக்குநர் மற்றும் கடற்படை கட்டளை அதிகாரி, கடற்படைத் தளபதியின் உதவியாளர், கடற்படை ஆராய்ச்சி பிரிவின் இயக்குநர், வடக்கு மற்றும் கிழக்கு கடற்படை கட்டளைகளின் துணைத் தளபதி, பணிப்பாளர் நாயகம் நபர்கள், அமெரிக்கா வாஷிங்டனில் உள்ள இலங்கை தூதரகத்தில் பாதுகாப்பு ஆலோசகர், மேற்கு கடற்படை கட்டளைத் தளபதி மற்றும் கடற்படையின் துனை தலைமை அதிகாரி ஆகிய முக்கியத்துவம் வாய்ந்த பதவிகளை வகித்தார்.