வெலிசர கடற்படை பொது மருத்துவமனையில் புதிய குழந்தைகள் வார்டு திறக்கப்பட்டது

கடற்படை உறுப்பினர்களின் குழந்தைகளுக்கு சுகாதார வசதிகளை விரிவுபடுத்தும் நோக்கில் வெலிசர கடற்படை பொது மருத்துவமனையில் புதிய வசதியுடன் கட்டப்பட்ட குழந்தைகள் வார்டு இன்று (2021 மே 14) கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் நிஷாந்த உலுகேதென்னவின் வருகையுடன் கடற்படை சேவா வனிதா பிரிவின் தலைவி திருமதி சந்திமா உலுகேதென்னவினால் திறந்து வைக்கப்பட்டது.

புதிதாக கட்டப்பட்ட குழந்தைகள் வார்டின் திறப்பு விழாவில் சேவா வனிதா பிரிவின் துணைத் தலைவி திருமதி திலினி வேவிட, மேற்கு கடற்படை கட்டளையின் தளபதி ரியர் அட்மிரல் மெரில் சுதர்ஷன, ரியர் அட்மிரல் ஏ.யு.சி டி சில்வா, கடற்படை சேவா வனிதா பிரிவின் செயற்குழு உறுப்பினர் திருமதி அயோனி வேவிட மற்றும் சேவா வனிதா பிரிவின் உறுப்பினர் திருமதி ஷியாமா சில்வா, நடிப்பு சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் நாயகம் மருந்துவ கொமடோர் பி.ஜே.பி மாரபே, கொமடோர் சுகாதார கண்காணிப்பாளர் (மே) மருந்துவ கொமடோர் சிந்தக விஜேதாஸ சேவா வனிதா பிரிவின் சிரேஷ்ட மேற்பார்வை அதிகாரி கொமடோர் யு.எஸ். சேனவிரத்ன, கொடி அதிகாரிகள் சிரேஷ்ட மற்றும் இளைய அதிகாரிகள், சேவா வனிதா பிரிவின் குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான உறுப்பினர்கள் கலந்து கொண்டனர்.