கடற்படை வீரர்களின் நலனுக்காக பல்நோக்கு செயல்பாட்டு மண்டபமொன்று கட்டப்படுகின்றது

அனைத்து கடற்படை வீரர்களின் நலன்புரி வசதிகளை விரிவுபடுத்தும் நோக்கில் அதிநவீன பல்நோக்கு செயல்பாட்டு மண்டபமொன்றை நிர்மாணிப்பதற்கான அடிக்கல் நாட்டுதல் இன்று (2021 ஏப்ரல் 25) கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் நிஷாந்த உலுகேதென்னவின் தலைமையில் வெலிசர கடற்படை வளாகத்தில் நடைபெற்றது.

கடற்படை உறுப்பினர்களின் மற்றும் அவர்களது குடும்ப உறுப்பினர்களின் தனியார் விழா, திருமணங்கள் மற்றும் பிற சிறப்பு நிகழ்வுகளை மிகவும் நியாயமான விலையில் ஒழுங்கமைக்க பொருத்தமான இடங்களைத் தேடும்போது ஏற்பட்டுள்ள பல்வேறு சிரமங்களுக்கு தீர்வாக கட்டப்பட்ட இந்த பல்நோக்கு செயல்பாட்டு மண்டபம் அனைத்து கடற்படை வீரர்களுக்கும் பெரிதும் பயனளிக்கும்.

முன்மொழியப்பட்ட இந்த மண்டபத்தில் ஒரே நேரத்தில் ஏராளமான மக்களை தங்க வைக்க முடியும், நாடகம் மற்றும் இசை நிகழ்ச்சிகளுக்கான ஒரு மேடை, சிறிய குழந்தைகளின் பொழுதுபோக்குக்கான ஒரு விசாலமான பகுதி மற்றும் ஒரு உணவகம், அதிநவீன தங்குமிடம் மற்றும் சிறப்பு விருந்தினர்கள் ஓய்வெடுப்பதற்கான வசதிகளுடன் இந்த மண்டபம் கட்டப்பட உள்ளது.

அதிநவீன தொழில்நுட்பத்துடன் கூடிய இந்த மண்டபம் கருத்தரங்குகள், பட்டறைகள், விரிவுரைகள், ஒன்றுகூடுதல், கடற்படை தின கொண்டாட்டங்கள் மற்றும் கடற்படை ஏற்பாடு செய்த வண்ண கொண்டாட்டங்கள் உள்ளிட்ட பல்வேறு கடற்படை நிகழ்வுகளுக்கு வசதி வழங்கும். மேலும், இதுபோன்ற சந்தர்ப்பங்களில் விசாலமான மண்டப வசதிகளை தற்போதைய சந்தை விலையில் வெளி நபர்களிடமிருந்து பெறுவதற்கு அதிக அளவு பணம் செலவிட வேண்டும் இந்த மண்டபம் மூலம் குறித்த பணம் சேமிக்க முடியும். அதே போன்று இந்த பணம் மாலுமிகளின் நலனை மேலும் விரிவுபடுத்துவதற்குப் பயன்படும்.

வெலிசர “கஜுகஹகும்புர ஏரி” எதிர்கொள்ளும் இடத்தில், ஏராளமான வாகன நிறுத்துமிடத்துடன் அமைக்கப்பட உள்ள பல்நோக்கு செயல்பாட்டு மண்டபத்தின் நிர்வாக விஷயங்கள் மாலிமா விருந்தோம்பல் சேவை மூலம் மேற்கொள்ளப்படும். மேலும், வெளிப்புற விருந்துகள் மற்றும் திருமணங்கள் உட்பட பல்வேறு தனியார் நிகழ்வுகளுக்கும் இது மூலம் சேவை வழங்கப்படும்.

அடிக்கல் நாட்டும் விழாவில் கடற்படையின் புதிய துனை தலைமை அதிகாரி மற்றும் மேற்கு கடற்படை கட்டளையின் தளபதி ரியர் அட்மிரல் மெரில் சுதர்ஷன, பணிப்பாளர் நாயகம் பொருட்கள் மற்றும் சேவைகள் மற்றும் பணிப்பாளர் நாயகம் வரவு செலவு மற்றும் நிதி ரியர் அட்மிரல் உதய ஹெட்டியாரச்சி, பொறியியல் பணிப்பாளர் நாயகம் ரியர் அட்மிரல் ரவி ரணசிங்க, செயல் இயக்குநர் பொது மின் மற்றும் மின் பொறியாளர் கமடோர் கமல் பாம்புகலகே, செயல் இயக்குநர் பொது சிவில் பொறியாளர் கமடோர் எம்.ஜே.ஆர்.ஆர் மெதகொட உட்பட கடற்படை தலைமையகத்தில் மற்றும் மேற்கு கடற்படை கட்டளையில் அதிகாரிகள் மற்றும் மாலுமிகள் கலந்து கொண்டனர்.