கடற்படையின் புதிய துனை தலைமை அதிகாரி ரியர் அட்மிரல் மெரில் சுதர்ஷன கடற்படைத் தளபதியுடன் சந்திப்பு

கடற்படையின் புதிய துனை தலைமை அதிகாரியாக ரியர் அட்மிரல் மெரில் சுதர்ஷன நியமிக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, அவர் இன்று (2021 மார்ச் 26) கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் நிஷாந்த உலுகேதென்னவை சந்தித்தார்.

குருத்தலாவ சென் தாமஸ் கல்லூரியில் சிறந்த பழைய மாணவரான ரியர் அட்மிரல் மெரில் சுதர்ஷன, 1986 பிப்ரவரி 28 அன்று இலங்கை கடற்படையின் நிர்வாகப் பிரிவில் 14 வது கேடட் ஆட்சேர்ப்பில் கேடட் அதிகாரியாக சேர்ந்தார்.

நீர்மூழ்கி எதிர்ப்பு போர் வல்லுநரான இவர், தனது புகழ்பெற்ற கடற்படை வாழ்க்கையில் பல கப்பல்கள், கைவினை மற்றும் நில நிறுவனங்களில் கட்டளை அதிகாரியாகவும், இயக்குநர் கடற்படை பணியாளர்கள், புரோவோஸ்ட் மார்ஷல், விளையாட்டு இயக்குநர், வெலிசர கடற்படை வழாகத்தில் கட்டளை அதிகாரி, இயக்குநர் கடற்படை ஆராய்ச்சி பிரிவு, பணிப்பாளர் நாயகம் நபர்கள் மற்றும் கடற்படைத் தளபதியின் கடற்படை உதவியாளர் ஆகிய பதவிகளை வகித்தார். மேலும் அவர் அமெரிக்காவின் வாஷிங்டனில் உள்ள இலங்கை தூதரகத்தில் பாதுகாப்பு ஆலோசகராகவும் பணியாற்றினார்.

ரியர் அட்மிரல் மெரில் சுதர்ஷன மேற்கு கடற்படை கட்டளை தளபதியாக பணியாற்றும் போது 2021 மார்ச் 21 முதல் கடற்படையின் துனை தலைமை அதிகாரியாக நியமிக்கப்பட்டார், அதே நேரத்தில் அவர் மேற்கு கடற்படைத் தளபதியாகவும் தொடர்ந்து பணியாற்றுவார்.