தென்கிழக்கு கடற்படை கட்டளை மூலம் பாடசாலை உபகரணங்கள் நன்கொடையாக வழங்கல்

தென்கிழக்கு கடற்படை கட்டளைத் தளபதி ரியர் அட்மிரல் ஜெயந்த கமகேவின் தலைமையில் அம்பாரை பகுதியில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பாடசாலைகளுக்கு பாடசாலை உபகரணங்கள் வழங்கப்பட்டது.

COVID-19 தொற்றுநோய் நாடு முழுவதும் பரவியதால், பாதிக்கப்பட்ட மக்களின் வாழ்க்கைத் தரத்தை உயர்த்துவதற்காக இலங்கை கடற்படை ஏராளமான சமூக நடவடிக்கைகளைத் தொடங்கியது. அதன் ஒரு பகுதியாக, தென்கிழக்கு கடற்படை கட்டளை பல பரோபகாரர்களுடன் இணைந்து, லாகுகால விஹாரா மகா தேவி தொடக்கப்பள்ளி, லாகுகலா பழைய பண்ணை கல்லூரி மற்றும் அம்பாராவில் உள்ள ஹுலன்னுகே கல்லூரி மாணவர்களுக்கு 2021 ஆம் ஆண்டு புதிய பள்ளி காலத்திற்கான புத்தகங்கள், பள்ளி பைகள் மற்றும் புத்தகங்கள் நன்கொடையாக வழங்கியது.

இந்த நன்கொடைகளை டாக்டர் பாக்யா குணவர்தன, அவரது குடும்ப உறுப்பினர்கள், நண்பர்கள் மற்றும் திரு. இஷான் பெர்னாண்டோ மற்றும் Rotary Capital city of Colombo இணைந்து வழங்கியது.

இந்த நிகழ்வுகளில் தென்கிழக்கு கடற்படை கட்டளையின் தளபதி, லாகுகல விஹார மகாதேவி தொடக்கப்பள்ளி, லாகுகல பழைய பண்ணை கல்லூரி மற்றும் ஹுலன்னுகே கல்லூரி ஆகியவற்றின் அதிபர்கள் மற்றும் ஆசிரியர்கள் கலந்து கொண்டனர்.