ரியர் அட்மிரல் ஏ.ஏ.ஆர்.கே பெரேரா கடற்படை சேவையிலிருந்து விடைபெற்றார்

ஏறக்குறைய 33 ஆண்டுகால தனது புகழ்பெற்ற கடற்படை சேவையிலிருந்து ரியர் அட்மிரல் ஏ.ஏ.ஆர்.கே பெரேரா இன்று (2020 நவம்பர் 30) ஓய்வு பெற்றார்.

இன்று தனது 55 வது பிறந்த நாளைக் கொண்டாடும் ஓய்வுபெற்ற மூத்த அதிகாரிக்கு கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் நிஷாந்த உலுகேதென்ன உட்பட பணிப்பாளர் நாயகர்கள் தனது வாழ்த்துக்களைத் தெரிவித்தனர். அதன்பிறகு, அவருக்காக கடற்படைச் சம்பிரதாய முறைப்படி மரியாதை வழங்கப்பட்டதுடன் கடற்படை பாரம்பரியத்தின் படி சாலையின் இருபுறமும் உள்ள மூத்த மற்றும் இளைய கடற்படை வீரர்கள் அவருக்கு பிரியாடை செலுத்தினர்.

1987 ஆம் ஆண்டில் கடற்படைக்கு சேர்ந்த ரியர் அட்மிரல் ஏ.ஏ.ஆர்.கே பெரேரா, தனது பதவி காலத்தில் பாதுகாப்பு சேவைகள் கட்டளை மற்றும் பணியாளர் கல்லூரியில் தலைமை பயிற்றுவிப்பாளர், கடற்படை மற்றும் கடல் அறிவியல் பீடத்தில் தளபதி, வடமேற்கு கடற்படை கட்டளையில் துணைத் தளபதி, மேற்கு கடற்படை கட்டளையில் துணைத் தளபதி, இயக்குநர் பொது பயிற்சி போன்ற பல பதவிகளை வகித்துள்ளார்.