கடற்படையின் புதிய தளபதி மிரிசாவெடியவுக்கு மரியாதை செலுத்தி எதிர்காலத்திற்கான ஆசீர்வாதங்களைப் பெறுகிறார்.

கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் நிஷாந்த உலுகேதென்ன 2020 ஜூலை 25 அன்று அனுராதபுரத்தில் உள்ள மிரிசாவெட்டிய விகாரைக்குச் சென்று ஆசீர்வாதங்களைப் பெற்றார். இந்த நிகழ்வில் கடற்படை சேவா வனிதா பிரிவின் தலைவர் திருமதி சந்திமா உலுகேதென்ன, கடற்படை தளபதியின் அன்பு மனைவி மற்றும் கடற்படையின் பல மூத்த அதிகாரிகள் கலந்து கொண்டனர்.

மனிதாபிமான நடவடிக்கையை முடிவுக்குக் கொண்டுவருவதற்காக உயர் கடல்களில் போராடி தங்கள் உயிரைப் பணயம் வைத்து கடற்படை வீரர்கள் செய்த சேவையை ரஜரட்ட பல்கலைக்கழகத்தின் அதிபர் மோஸ்ட் வென். எத்தாலவெட்டுனுவே ஞானாட்டிலக தேரோ பாராட்டினார். நாட்டிற்கு அச்சுறுத்தலாக இருக்கும் போதைப்பொருள் அச்சுறுத்தலை எதிர்த்து சர்வதேச நீரில் நடவடிக்கைகளைத் தொடங்குவதன் மூலம் நாட்டிலிருந்து போதைப்பொருட்களை ஒழிப்பதற்கான அரசாங்கத்தின் முயற்சிகளுக்கு கடற்படை அளித்த ஆதரவை அவர் பாராட்டினார்.

ஒரு கடற்படைத் தளபதியின் தோள்களில் மகத்தான பொறுப்புகளை நினைவூட்டுவது, மோஸ்ட் வென். தனக்கு ஒப்படைக்கப்பட்ட கடமைகளை வெற்றிகரமாக நிறைவேற்றுவதற்காக வைஸ் அட்மிரல் நிஷாந்த உலுகேதென்னவை ஞானாடிலக் தீரோ ஆசீர்வதித்தார். இந்த சிறப்பு நிகழ்வைக் குறிக்கும் விதமாக மிரிசவெட்டி விகாரையின் படமொன்று ஒன்றையும் கடற்படைத் தளபதியிடம் தலைமைப் பிரபு வழங்கினார்.