சட்டவிரோத மீன்பிடியில் ஈடுபட்டதற்காக 47 பேர் கடற்படையால் கைது செய்யப்பட்டனர்

17 ஜூலை 2020 அன்று, திருகோணமலைக்கு வெளியே உள்ள ஃபவுல்துடுவ நீரில் சட்டவிரோத மீன்பிடியில் ஈடுபட்ட 47 பேரை கடற்படை கைது செய்தது.

பிராந்தியத்தின் கடல் மற்றும் மீன்வள வளங்களை பாதுகாக்க இலங்கை கடற்படை வழக்கமான பாதுகாப்பு ரோந்துகளை நடத்துகிறது. அதன்படி, கிழக்கு கடற்படை கட்டளைக்கு இணைக்கப்பட்ட கடற்படை வீரர்கள் குழு, ஜூலை 17, 2020 அன்று திருகோணமலைக்கு வெளியே உள்ள ஃபவுல்துடுவ கடலில் ஒரு சிறப்பு நடவடிக்கையை நடத்தியதுடன், தடைசெய்யப்பட்ட வலைகளைப் பயன்படுத்தி மீன்பிடிக்கச் சென்ற 47 நபர்களுடன் எட்டு (08) டிங்கி மற்றும் 08 டிங்கிகளையும் கைது செய்தது. கப்பல்களில் இருந்து 557 கிலோகிராம் மீன் மற்றும் பல மீன்பிடி கியர்களையும் கடற்படை பறிமுதல் செய்தது.

சந்தேக நபர்கள் 28 முதல் 56 வயதுக்குட்பட்ட கின்னியாவில் வசிப்பவர்கள் என அடையாளம் காணப்பட்டனர், மேலும் டிங்கிகள், தடைசெய்யப்பட்ட வலைகள், மீன் பங்குகள் மற்றும் பிற மீன்பிடி சாதனங்கள் தொடர்பான மேலதிக விசாரணைகளுக்காக திருகோணமலை மீன்வளத்துறை உதவி இயக்குநர்க்கு ஒப்படைக்கப்பட்டனர்.