சட்டவிரோத வலைகளுடன் மீன்பிடித்த 14 நபர்களை கடற்படையினரால்

ஜூலை 16, 2020 அன்று திருகோணமலையில் பொதுப் பகுதியில் நடத்தப்பட்ட தேடுதல் நடவடிக்கையின் போது, 14 பேர் மற்றும் 03 டிங்கிகள் சட்டவிரோத வலைகளைப் பயன்படுத்தி மீன்பிடித்ததற்காக கைது செய்யப்பட்டனர்.

கடற்படை சட்டவிரோத மீன்பிடித்தலைத் தடுப்பதன் மூலம் கடல் சூழலையும் கடல்வாழ் உயிரினங்களையும் பாதுகாக்க தொடர்ந்து செயல்பட்டு வருகிறது. அதன்படி, கிழக்கு கடற்படை கட்டளைக்கு இணைக்கப்பட்ட கடற்ப்படை வீரர்கள் குழு, ஜூலை 16, 2020 அன்று திருகோணமலைக்கு வெளியே உள்ள சல்பேயரு கடலில் ஒரு நடவடிக்கையை மேற்கொண்டது, சந்தேகத்திற்கிடமான பல மீன்பிடிக் கப்பல்களைக் கண்டறிந்து சோதனை செய்தது.அதன்படி, அங்கீகரிக்கப்படாத வலைகள் மூலம் மீன்பிடியில் ஈடுபட்ட இந்த 14 நபர்களை கடற்படை கைது செய்ய முடிந்தது.

கைது செய்யப்பட்ட நபர்கள் 17 முதல் 38 வயதுடையவர்கள் குச்சவேலி, போடுவக்கட்டு மற்றும் ஜெயநகர் பகுதிகளில் வசிப்பவர்கள் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். இதற்கிடையில், கைப்பற்றப்பட்ட பொருட்களுடன் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் குச்சவேலியின் மீன்வள ஆய்வாளரிடம் விசாரணைக்கு ஒப்படைக்கப்பட்டனர்.