வடக்கு கடற்படை கட்டளை தொடர்ச்சியான கடற்கரை சுத்தம் திட்டங்களை மேற்கொண்டு வருகின்றது.

இலங்கை கடற்படையின் கடற்கரை துப்புரவு இயக்கிகளுக்கு இணங்க, கடற்கரைகளின் அழகை பாதுகாக்கும் பொருட்டு, வடக்கு கடற்படை கட்டளை 2020 ஜூன் 27 மற்றும் 28 ஆகிய திகதிகளில் தொடர்ச்சியான கடற்கரை சுத்தம் திட்டங்களை மேற்கொண்டது.

கடலோரப் பகுதியைக் காப்பாற்றும் நோக்கில் கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் பியால் டி சில்வாவின் முன்முயற்சிகளை அதிகரிப்பதற்காக, துணைப் படைத் தளபதியும், வடக்கு கடற்படைத் தளபதியுமான ரியர் அட்மிரல் கபிலா சமரவீரவின் வழிகாட்டுதலின் பேரில் கடற்கரை தூய்மைப்படுத்தும் இயக்கம் நடைபெற்றது.

வடக்கு கடற்படை கட்டளையுடன் இணைக்கப்பட்ட கடற்படை வீரர்கள் இந்த நிகழ்வுகளில் தீவிரமாக பங்கேற்றனர் மற்றும் கடற்கரைகளில் சிதறியுள்ள பிளாஸ்டிக் மற்றும் பாலிதீன் உள்ளிட்ட குப்பைகளை அகற்றுவதை வெற்றிகரமாக குறித்தனர். COVID-19 தொற்றுநோயைத் தணிப்பதற்கான சுகாதார வழிகாட்டுதல்கள் மற்றும் நடவடிக்கைகளுக்கு இணங்க இந்த திட்டங்கள் நடத்தப்பட்டன.மேலும், நாட்டில் உள்ள கடற்கரைகளின் அழகைப் பாதுகாக்கும் நோக்கில் கடற்படை தொடர்ந்து இதேபோன்ற திட்டங்களை மேற்கொள்ளும்.