வடக்கு கடற்படை கட்டளையில் புதிதாக கட்டப்பட்ட தனிமை வார்ட்டு வளாகம் மற்றும் கப்பல் எழுத்தாளர் பட்டறை திறநக்கப்பட்டது

கடற்படைத் தளபதி, வைஸ் அட்மிரல் பியால் டி சில்வா, ஜூன் 18, 2020 அன்று, கோவிட் - 19 வழக்குகளின் சிகிச்சைக்காக கட்டளை மருத்துவமனை வளாகத்தில் கட்டப்பட்ட ஒரு தனிமை வார்ட்டு வளாகத்தையும், நவீன தொழில்நுட்பத்துடன் கூடிய கப்பல் எழுத்தாளர் பட்டறையையும் திறந்து வைத்தார்.

கடற்படைத் தளபதியின் உத்தரவு மற்றும் துணைப் படைத் தளபதி மற்றும் வடக்கு கடற்படைத் தளபதி, ரியர் அட்மிரல் கபிலா சமரவீரரின் மேற்பார்வையைத் தொடர்ந்து இந்த தனிமைப்படுத்தப்பட்ட வார்ட்டு வளாகம் பரவலான கோவிட் -19 உலகளாவிய தொற்றுநோய்க்கான தயாரிப்பில் கட்டப்பட்டது. மேலும், வடக்கு கட்டளை கடற்படை மருத்துவமனை வளாகத்தில் கட்டப்பட்ட இந்த தனிமைப்படுத்தப்பட்ட வார்ட்டு வளாகம், COVID-19 நிலையான வழிகாட்டுதல்களின்படி, ஒரு மாத காலத்திற்குள் முடிக்கப்பட்டது. வார்டு வளாகத்தில் COVID - 19 நோயாளிகளை ஆக்கிரமிக்க தேவையான நிலையான வசதிகள் மற்றும் அவர்களுக்கு சிகிச்சையளிக்க ஒரு சிறப்பு பிரிவு உள்ளது. தவிர, வார்டு வளாகம் ஒரு நேரத்தில் 12 நோயாளிகளுக்கு குடியிருப்பு பராமரிப்பு வழங்குகிறது.

இதற்கிடையில், புதிய தொழில்நுட்பத்தை உள்ளடக்கிய புதிதாக திறக்கப்பட்ட கப்பல் எழுத்தாளர் பட்டறை, வடக்கு கடற்படை கட்டளையுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ள கப்பல்கள் மற்றும் நடவடிக்கைகளில் ஈடுபடுத்தப்பட்ட கைவினைப் பொருட்கள் தொடர்பான பழுதுபார்க்கும் பணிகளை மேற்கொள்ளும்.

மேலும், இந்த நிகழ்வுகள் தொடர்ந்து நடைபெற்று வரும் COVID-19 தொற்றுநோயின் விளைவாக வழங்கப்பட்ட சுகாதார ஆலோசனைகளுக்கு ஏற்ப நடத்தப்பட்டன. இயக்குநர் ஜெனரல் இன்ஜினியரிங், ரியர் அட்மிரல் கே. ரணசிங்க, சிவில் இன்ஜினியரிங் டைரக்டர் ஜெனரல், ரியர் அட்மிரல் ஏ.எஸ்.கே.சனாதீர, வடக்கு துணை பகுதி தளபதி - வடக்கு மற்றும் கடற்படை வீரர்கள் ஒருவரும் கலந்து கொண்டனர்.