கேரள கஞ்சா வைத்திருந்த இருவரை கைதுசெய்ய கடற்படை ஆதரவு

2020 பிப்ரவரி 22 ஆம் திகதி சிலாவத்துர பொத்கேனி பகுதியில் மேற்கொண்டுள்ள சோதனை நடவடிக்கையின் போது கடற்படை மற்றும் காவல்துறையினர் 120 கிராம் கேரளா கஞ்சாவுடன் இரண்டு சந்தேக நபர்களை கைது செய்தனர்.

வடமேற்கு கடற்படை கட்டளையின் கடற்படையினர் மற்றும் சிலாவத்துர பொலிஸார் இனைந்து சிலாவத்துர பொத்கேனி பகுதியில் மேற்கொண்டுள்ள சோதனை நடவடிக்கையின் போது சந்தேகத்திற்கிடமான இரண்டு நபர்கள் பாதையில் காணப்பட்டனர். அதன் படி குறித்த இரண்டு சந்தேகநபர்களை மேலும் பரிசோதித்த கடற்படையினர் அவர்களிடமிருந்து 120 கிராம் கேரளா கஞ்சா கைது செய்துள்ளனர்.

கைது செய்யப்பட்ட சந்தேக நபர்கள் 29 வயதுடைய மன்னார் மற்றும் பாண்தாரவேலி பகுதிகளில் வசிப்பவர்கள் என அடையாளம் காணப்பட்டார்கள். கைது செய்யப்பட்ட இரண்டு சந்தேக நபர்கள் (02) மற்றும் 120 கிராம் கஞ்சா கஞ்சா மீது சிலாவத்துர பொலிஸார் மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.