ஹெராயின் கடத்தல்காரர்கள் மூன்று நபர்களை கைது செய்ய கடற்படை ஆதரவு

2020 பிப்ரவரி 22 அன்று, புத்தலம் ஆலங்குடா பகுதியில் மேற்கொள்ளப்பட்ட சிறப்பு நடவடிக்கையில் ஹெராயின் 1 கிராம் மற்றும் 110 மி.கி (15 பாகங்கள்) இலங்கை கடற்படை மற்றும் காவல்துறையினர் கைப்பற்றினர்.

அதன்படி, வடமேற்கு கடற்படை கட்டளையின் கடற்படையினர் மற்றும் கற்பிட்டி பொலிஸார் புத்தலம் ஆலங்குடா பகுதியில் மேற்கொண்டுள்ள விசேட நடவடிக்கையின் போது சந்தேகத்திற்கிடமான வீடு ஒன்று பார்வையிடப்பட்டுள்ளது. அதன்படி வீட்டை ஆய்வு செய்யும் போது விற்பனைக்குத் தயாராக இருந்த 1 கிராம் மற்றும் 110 மி.கி (15 பாகங்கள்) ஹெராயினுடன் மூன்று சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். குறித்த சந்தேக நபர்கள் அப்பகுதியில் போதைப்பொருள் கடத்தல்காரர்கள் என அடையாளம் காணப்பட்டனர், பின்னர் அவர்கள் 20, 29 மற்றும் 34 வயதுடைய, அப்பகுதியில் வசிப்பவர்கள் என்பதும் உறுதி செய்யப்பட்டது.

கைது செய்யப்பட்ட சந்தேக நபர்கள் மற்றும் ஹெராயின் குறித்து மேலதிக விசாரணைகள் கற்பிட்டி பொலிஸார் மேற்கொள்கின்றனர்.