சுமார் 97 கிலோ மற்றும் 200 கிராம் கேரள கஞ்சா கடற்படையனால் மீட்பு

யாழ்ப்பாணம் மய்லடி கடல் பகுதியில் 2020 பிப்ரவரி 01 ஆம் திகதி கடற்படை மேற்கொள்ளப்பட்ட ரோந்து நடவடிக்கையின் போது சுமார் 97 கிலோ மற்றும் 200 கிராம் கேரள கஞ்சாவை கடற்படை மீட்டுள்ளது.

போதைப்பொருள் ஒழிப்பதில் இலங்கை கடற்படை பல நடவடிக்கைகள் மேற்கொண்டு வருகிறது. ஆகவே, இன்று (2020 பிப்ரவரி 1) யாழ்ப்பாணம் மய்லடி பகுதிக்கு அருகே கடலில் மேற்கொள்ளப்பட்ட வழக்கமான ரோந்துப் பணியின் போது. கடல் மிதந்த பல பொதிகள் ஆய்வு செய்யப்பட்டுள்ளன. மேலும் மேற்கொண்டுள்ள விசாரணையில் கிட்டத்தட்ட 97 கிலோ மற்றும் 200 கிராம் கேரளா கஞ்சா கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது.

கடற்படையின் தொடர்ச்சியான நடவடிக்கைகளின் விளைவாக, கேரள கஞ்சாவை நாட்டிற்கு கடத்த மோசடி செய்பவர்கள் மேற்கொண்ட முயற்சிகள் தோல்வியடைந்துள்ளன, மேலும் கடற்படைத் நடவடிக்கைகளால் இந்த கேரள கஞ்சா கைவிடப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது. மீட்கப்பட்ட கேரள கஞ்சா பொதி மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக யாழ்ப்பாணம் பொலிஸ் சிறப்பு பணிக்குழுவிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது.