நுவரெலியா, கிரிகோரி ஏரியில் மேற்கொள்ளப்பட்ட கடற்படை சுழியோடி நடவடிக்கை

நுவரெலியா, கிரிகோரி ஏரியில் வான் கதவுகள் தொழில்நுட்பக் கோளாறு காரணமாக செயலற்றதுடன் 2019 டிசம்பர் 24 ஆம் திகதி கடற்படையால் இது சரிசெய்யப்பட்டன.

அதன்படி, நுவரெலியாவில் உள்ள கிரிகோரி ஏரியில் வான் கதவுகள் செயலிழந்துவிட்டதாக நுவரெலியா மேயர் கடற்படைக்கு தெரிவித்தார். பாதகமான வானிலை அல்லது இயற்கை பேரழிவுகள் காரணமாக பொதுமக்கள் வாழ்வின் ஆபத்துகளைத் தவிர்க்க கடற்படை தொடர்ந்து செயல்பட்டு வருகிறது. அதன்படி, குறித்த இடத்துக்கு சுழியோடி குழுவை அனுப்ப கடற்படை விரைவான நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது.

கடற்படை சுழியோடி குழு நடத்திய முதற்கட்ட பரிசோதனையின்போது, வான் கதவுகள் மற்றும் அடிப்பகுதியில் இருந்து அதிக அளவு அழுத்தம் வெளியாகி வருவது கண்டறியப்பட்டது. அத்தகைய சூழ்நிலையில், சுழியோடி நடவடிக்கையை மேற்கொள்வது ஆபத்தான ஏனெனில் இரும்பு தாள்கள் மற்றும் மணல் மூட்டைகளைப் பயன்படுத்தி தண்ணீர் நிறுத்திய பிறகு, சுழியோடி செயல்பாட்டை மேற்கொள்ளப்பட்டது. அங்கு வான் கதவு மற்றும் வான் கதவை இணைக்கும் இரும்புப் பிரிவு உடைந்திருப்பதைக் காண முடிந்தது. இதனையடுத்து, நுவரெலியா நகர்ப்புற பொறியாளர்களிடமிருந்து பெறப்பட்ட புதிய ஆணியை மாற்ற கடற்படை சுழியோடிகள் நடவடிக்கை எடுத்தார்கள்., நுவரெலியா கிரிகோரி ஏரியின் கடுமையான குளிர் இருந்தபோதிலும் சுழியோடி நடவடிக்கைகள் மேற்கொண்டு அவர்களின் திறன்களினால் வான் கதவுகள் மீட்டெடுக்கப்பட்டது.