தேசிய படகோட்டம் போட்டித்தொடரில் இலங்கை கடற்படை வீரர்கள் பிரகாசிப்பு

இலங்கை தேசிய படகோட்டம் சங்கத்தினால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட 2019 தேசிய படகோட்டம் போட்டித்தொடர் டிசம்பர் 28 மற்றும் 29 ஆகிய திகதிகளில் மட்டக்குலி காகதிவு கடற்கரையில் நடைபெற்றதுடன் அங்கு கடற்படை வீரர்கள் பல வெற்றிகள் பெற்று தங்களுடைய திறமைகளை வெளிப்படுத்தியுள்ளனர்.

கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் பியால் டி சில்வா இந்த பரிசு வழங்கும் நிகழ்வில் சிறப்பு விருந்தினராக கலந்து கொண்டார். இந்த ஆண்டு போட்டித்தொடரில் நாடு முழுவதும் இருந்து பல திறமையான விளையாட்டுக் கழகங்களை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தி 57 படகுகளுடன் 72 விழையாட்டு வீர்ர்கள் கழந்துகொண்டுள்ளனர். கடற்படை படகோட்டம் குழு அவர்கள் மீது பல வெற்றிகளைப் பெற்றது.

அதன்படி, ஜிபி 14 துறையில் முதல் மற்றும் மூன்றாவது இடங்கள், நிறுவனத் துறையில் இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாம் இடங்கள், லேசர் தரநிலை பிரிவில் முதல் மற்றும் இரண்டாம் இடங்கள், லேசர் ரேடியல் துறையில் இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது இடங்கள் மற்றும் காற்று படகுகள். விண்ட்சர்ஃபிங் பிரிவில் கடற்படையின் படகோட்டம் முதல் இடத்தைப் பெற்றுள்ளது