போதைப்பொருள் கடத்தல்காரகளை கைது செய்ய கடற்படை உதவி

பொலீஸ் சிறப்பு பணிக்குழு (எஸ்.டி.எஃப்) உதவியுடன் கடற்படை கேரள கஞ்சாவுடன் சந்தேக நபரை துனுக்காய் இல்லுப்பைகடவையில் 2019 செப்டம்பர் 29 அன்று கைது செய்தது.

வட மத்திய கடற்படை கட்டளை செட்டிகுளம் பொலிஸ் அதிரடிப்படை உடன் சேர்ந்து இல்லுப்பைகடவாய் பகுதியில் சோதனை நடத்தியதுடன், 1.085 கிலோ கிராம் கேரள கஞ்சாவை ஒரு வீட்டில் மறைத்து வைத்திருந்த இந்த சந்தேக நபரை கைது செய்தது. சந்தேக நபர் அதே பகுதியில் வசிப்பவர், வயது 44. மேலும், சந்தேக நபர் அந்த பகுதியில் போதைப்பொருள் கடத்தல்காரர் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் கேரள கஞ்சாவுடன் இல்லுப்பைகடவாய் போலீசாரிடம் மேலதிக சட்ட நடவடிக்கைகளுக்காக ஒப்படைக்கப்பட்டார். இலங்கையில் சட்டவிரோத போதைப்பொருள் கடத்தலை எதிர்த்து இலங்கை கடற்படை வழக்கமான நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டு வருகிறது, இதன் விளைவாக சட்டவிரோத போதைப்பொருட்களைப் பயன்படுத்தி விற்பனை செய்யும் ஏராளமான மக்கள் இது குறித்து அச்சமடைந்துள்ளனர்.