இலங்கை கடற்படை கப்பல் கஜாபாவின் 22 வது ஆண்டு நிறைவைக் கருத்தில் கொண்டு புத்த மத நிகழ்ச்சியொன்று நடைபெற்றது

ஜூன் 26 அன்று இலங்கை கடற்படை கப்பல் கஜாபாவின் 22 வது ஆண்டு நிறைவைக் கருத்தில் கொண்டு நடைபெற்ற செத் பிரித் விழாவும், தானமய பிங்கமவும் ஜூலை 26 மற்றும் 27 ஆகிய திகதிகளில் நடைபெற்றது.

இலங்கை கடற்படை கப்பல் கஜாபாவின் கட்டளை அதிகாரி, கொமாண்டர் (என்.பி.) துஷார தீகல ஒரு வண்ணமயமான ஊர்வலத்தில் நினைவுச்சின்னங்களின் கலசத்தை எடுத்துச் சென்றார். இரவு முழுவதும் பிரித் இடம்பெற்றதையடுத்து 14 துறவிகளுக்கு தானை வழங்கப்பட்டது. துறவிகள் தானை வழங்குவதற்காக கலந்து கொண்டனர், தியாகம் செய்யப்பட்ட போர்வீரர்களுக்கு தகுதிகளை வழங்கினர், ஊனமுற்ற வீராங்கனைகளின் நல்வாழ்வு மற்றும் மீட்புக்கு ஆசீர்வதிக்கப்பட்டனர் மற்றும் அனைத்து கடற்படை வீரர்களும் கடற்படைத் தளபதியுட்பட கலந்து கொண்டனர்.

இந்த சிறப்பான சந்தர்ப்பங்களில் துணை பகுதி தளபதி கொமடோர் சனத் உத்பல, அதிகாரிகள் மற்றும் வடமத்திய கடற்படை கட்டளைக்கு இணைக்கப்பட்ட ஏராளமான கடற்படையினர் கலந்து கொண்டனர்.