1338 கிலோ கிராம் பீடி இலைகளுடன் நான்கு நபர்கள் கடற்படையினரால் கைது

புத்தலம் களப்பு பகுதியில் மற்றும் நைநாதீவு பகுதியில் 2019 ஜூன் 29 ஆம் கடற்படையினர் மேற்கொண்ட தேடுதல் நடவடிக்கையின் போது 1338 கிலோ கிராம் பீடி இலைகளுடன் நான்கு நபர்களை கைது செய்தனர்.

அதன்படி, புத்தலம் களப்பு பகுதியில் வடமேற்கு கடற்படை கட்டளைக்கு இணைக்கப்பட்ட கடற்படையினர் நடத்திய தேடுதல் நடவடிக்கையில் 1287 கிலோகிராம் பீடி இலைகள் உட்பட 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். அங்கு மூன்று டிங்கி கப்பல்கள் மற்றும் மூன்று வெளிப்புற எரிப்பு இயந்திரங்களை கடற்படை காவலில் எடுத்துள்ளது.

சந்தேக நபர்கள் 32, 33, 39 மற்றும் 46 வயதுடைய கல்பிட்டி மற்றும் புத்தலத்தில் வசிப்பவர்கள் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். கைது செய்யப்பட்ட நபர்கள் மேலதிக விசாரணைகளுக்காக கொழும்பில் உள்ள சுங்க அலுவலகத்தில் ஒப்படைக்கப்பட்டனர்.

யாழ்ப்பாணத்தில் உள்ள நைநாதீவு வடக்கில் நடத்தப்பட்ட தேடுதல் வேட்டையில், வடக்கு கடற்படை கட்டளைக்கு இணைக்கப்பட்ட கடற்படை வீரர்கள் 51 கிலோகிராம் பீடி இலைகளை மீட்டுள்ளனர். அவை பார்சல்களில் சேமிக்கப்பட்டு மேலதிக விசாரணைகளுக்காக சுங்க அலுவலகத்தில் ஒப்படைக்கப்பட்டன.

கடற்படை மேற்கொண்ட நடவடிக்கையின் காரணமாக மோசடி செய்பவர்கள் தங்கள் தொழிலை மேற்கொள்ள அனுமதிக்கப்படுவதில்லை, மேலும் இந்த சட்டவிரோத கடத்தல் நடவடிக்கைகளை கடற்படை தொடர்ந்து தேடி வருகிறது.


புத்தளம் களப்பு பகுதியில் பிடிபட்ட பீடி இலை தொகை


யாழ்ப்பாணத்தின் நைநாதீவில் பிடிபட்ட பீடி இலைகள்