இண்டர் கிளப் பிரீமியர் லீக் கிரிக்கெட்டில் கடற்படை இரண்டாம் இடத்தைப் பிடித்தது

2018/2019 இன் இன்டர் கிளப்புகள் பிரீமியர் லீக் கிரிக்கெட் போட்டியில் இலங்கை கடற்படையின் கிரிக்கெட் அணி ரனஸ்-அப் இரண்டாம் 'பி' பட்டத்தை வென்றது.

2019 ஆம் ஆண்டு ஜனவரி மாதம் தொடங்கப்பட்ட இந்த கிரிக்கெட் போட்டியின் தொடர்ச்சியான தொடர்கள் 2019 ஆம் ஆண்டு மே 16 ஆம் திகதி முடிவடைந்தன. கடற்படை வீரர்கள் 'பி' பிரிவின் இரண்டாம் நிலைப் பட்டத்தை வென்றனர், அவர்களின் திறமைகளை வெளிப்படுத்தினர். இந்த போட்டியில், கடற்படை அணியின் சிறந்த வீரர்கள் எம்டிஜி இடிதால்கொட (476 ரன்கள்), லெப்டினென்ட் கமாண்டர் (எஸ்) ஜி.எஸ். லீலரத்ன (412 ரன்கள்), கே.எஸ்.எஸ். பொன்சேகா (411 ரன்கள்), ஏ.டி.சி. டி சில்வா (400 ரன்கள்), எச்.எஸ்.என். பெர்னாண்டோ (296 ரன்கள்) ). டி.எஸ்.எஸ். பீரிஸ், மடி ஹேமந்தா ஆகியோர் முறையே 41, 38 மற்றும் 20 விக்கெட்டுகளை கைப்பற்றினர்.

மேலும், இந்த கிரிக்கெட் சீசனில் லெப்டினன்ட் கமாண்டர் (எஸ்) ஜி.எஸ். லீலரத்னா 14 கேட்சுகளை கைப்பற்றினார். சிறந்த கேட்ச் என்ற விருதினைப் பெற்றார். கடற்படையின் இன் MADI ஹேமந்தா 291 ரன்கள் எடுத்தார், 20 விக்கெட் எடுத்தார், இந்த போட்டியின் சிறந்த அனைத்து கிரிக்கெட் வீரர்களாகவும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார்.

ஸ்ரீலங்கா கிரிக்கெட் வாரியத்தால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட இந்த போட்டியின் 'பி' பிரிவானது இலங்கை விமானப்படை மற்றும் ஸ்ரீலங்கா பொலிஸ் உட்பட நாட்டின் 09 அங்கீகரிக்கப்பட்ட கிரிக்கெட் கழகங்களினால் பங்குபற்றப்பட்டது.