கடற்படைத் தளபதி சர்வதேச கப்பல்கள் சரிபார்த்துக்கு பங்குபற்ற ஷிரேஷ்ட கடற்படை அதிகாரிகள் சந்திப்பு.
 

இந்து கடற்படையால் மூலம் அமைப்பு செய்த 2016 சர்வதேச கப்பல்கள் சரிபார்த்துக்கு பங்குபற்ற கடற்படைத் தளபதி வயிஸ் அத்மிரால் ரவீந்திர விஜேகுணரத்ன அவர்கள் அதற்காகப் பங்குபற்ற பிற நாடு கடற்படையின் ஷிரேஷ்ட கடற்படை அதிகாரிகள் சந்தித்து அன்புடை நெஞ்ச கலந்துரையாடல் நடைபெறுக்கப்பட்டது. இருவித்திலை நட்பு மேலும் வளர்க்காக நோக்கியின் நடந்த இக் கலந்துரையாடில் இந்து கடற்பதை தளபதி அத்மிரால் ஆர்கே தோவன் அவர்கள் ஜபான் தம் பாதுகாப்பு சமுத்திரம் படைப்பிரிவின் தளபதி சொமொஹிசா டகெய் அவர்கள் ஜர்மன் கடற்படைத் தளபதி வயிஸ் அத்மிரால் மாரக் நோர்மன் அவர்கள் மற்றும் இங்கலாந்து கடற்பயைளின் வயிஸ் அத்மிரால் பென் கீ அவர்கயிடன் கருத்து பரிமாற்றத்திற்கு தளபதிக்கு வல்லினார்.

இக் கப்பல்கள் சரிபார்த்து பயிற்சிக்காக இந்து கடற்படைத் தளபதி ஆர்கே தோவன் அவர்களின் அழைப்பு மீது அமெரிகா, சைனா, இங்கலாந்து, ஓஸ்டேலியா, பிரான்ஸ், கனடா, ருசியா ,தென் அப்பிரிகா , ஜப்பான் ,தென் கொரியா, பேரு ,சிலி,கொலொம்பியா, பிரசீல் மற்றும் இலங்கை ஆகிய24 நாடுகளில் கடற்படை தளபதிகர் பங்குபற்றுள்ளனர். 
 
அத்மிரால் ஆர்கே தோவன்
இந்து கடற்படை
அத்மிரால் ஆர்கே தோவன்
இந்து கடற்படை
அத்மிரால் ஆர்கே தோவன்
இந்து கடற்படை
அத்மிரால் சொமொஹிசா டகெயி
டகெயி ஜபன் தன் பாதுகாப்பு சமுத்திர படைப்பிரிவு
அத்மிரால் சொமொஹிசா டகெயி
டகெயி ஜபன் தன் பாதுகாப்பு சமுத்திர படைப்பிரிவு
வயிஸ் அத்மிரால் அன்டியஸ்க்ராஸ்
ஜர்மன் கடற்படை
வயிஸ் அத்மிரால் அன்டியஸ்க்ராஸ்
ஜர்மன் கடற்படை
வயிஸ் அத்மிரால் மார்க்ஸ் நோமன்
அசரசு கனேடியன் கடற்படை
வயிஸ் அத்மிரால் மார்க்ஸ் நோமன்
அசரசு கனேடியன் கடற்படை
வயிஸ் அத்மிரால் பென்கீ
இங்கலாந்து கடற்படை